Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment
Bomet hoyee… Bomet mamboo… Mko gangari? Mko gangari kinoma? Mko tayari? Basi mimi ndiyo Yule Yule jamaa kutoka Mombasa. Mimi ndiyo yule yule Uhuru Kenyatta wananifungia njia! Ilekitu amesahau kunifungia ni mdomo wangu na nikonayo hapa Bomet leo. Sa nimekuja hapa niwaambie namna hii; ilemara ingine tulikuwa hapa tukiongea namna hii, tuliona vijana wengine kulee wakifanya maajabu. Lakini mimi leo naenda kuwaambia watu wa Mombasa, nimekuwa Bomet na nimeona rift ime shift.
https://todayskenya.info/uhuru-ni-mlevi-na-ruto-ni-mwizi-joho-speech-in-bomet/

Post has attachment

Post has attachment
Wait while more posts are being loaded