Shared publicly  - 
 
DOMAYO AONYESHA ILIKO CHUMVI, KOCHA MPYA ANA MIKWARA HATARI
Mwandishi wetu, Zanzibar KIUNGO Frank Domayo ameonyesha kwanini aliitwa 'Chumvi' kutokana uwezo mkubwa wa kunogesha mechi baada ya kuiwezesha timu yake ya Azam FC kutinga hatua ya fainali ya michuano ya Kombe la Mapinduzi akifunga bao pekee dhidi ya Taifa J...
Translate
Mwandishi wetu, Zanzibar KIUNGO Frank Domayo ameonyesha kwanini aliitwa 'Chumvi' kutokana uwezo mkubwa wa kunogesha mechi baada ya kuiwezesha timu yake ya Azam FC kutinga hatua ya fainali ya michuano ya Kombe la Mapinduzi aki...
1
Add a comment...