Profile

Cover photo
minh ngoc
Works at ĐỒNG HÀNH VIỆT
Attends ĐH DL VĂN LANG
Lives in SÀI GÒN
94 followers|6,979 views
AboutPostsPhotosVideos+1's

Stream

In his circles
52 people
Have him in circles
94 people

minh ngoc

Shared publicly  - 
1
Add a comment...

minh ngoc

Shared publicly  - 
1
Add a comment...

minh ngoc

Shared publicly  - 
1
Add a comment...

minh ngoc changed his profile photo.

Shared publicly  - 
1
Add a comment...
People
In his circles
52 people
Have him in circles
94 people
Work
Occupation
Director
Employment
  • ĐỒNG HÀNH VIỆT
    Director, present
  • RỒNG ĐÔNG DƯƠNG, THÀNH ĐẠT
Places
Map of the places this user has livedMap of the places this user has livedMap of the places this user has lived
Currently
SÀI GÒN
Previously
sài gòn - phan thiết, đà lạt, nha trang, hà nội
Contact Information
Home
Phone
0835110854
Mobile
0919807733
Email
Work
Phone
0835110854
Mobile
0919807733
Email
Story
Tagline
Dong Hanh Viet Saigon Travel - Trao Trọn Niềm Tin
Introduction
Dong Hanh Viet Saigon Travel thường xuyên tổ chức các chương trình du lịch trong nước: Miền Bắc,Miền Trung,Miền Nam,Miền Tây,Tây Nguyên và các chương trình du lịch nước ngoài: Du Lịch Thái Lan,Du Lịch Singapore,Du Lịch Malaysia,Du Lịch LàoDu Lịch Indonesia,Du Lịch Úc…với các điểm đến ấn tượng và đặc sắc: Các Điểm Đến HOT Du Lịch Phú Quốc, Du Lịch Côn Đảo, Du Lịch Cần Thơ, Du Lịch Nha Trang, Du Lịch Phan Thiết,Du Lịch Đà Lạt, Du Lịch Quy Nhơn, Du Lịch Đà Nẵng,Du Lịch Hội An, Du Lịch Huế, Du Lịch Hạ Long, Du Lịch Cát Bà, Du Lịch Sapa. Đặc biệt là tour biển đảo. Trong tháng 2 - tháng 3 năm 2013 là chương trình hành hương 10 cảnh chùa và làm công tác xã hội mang lại nhiều ý nghĩa. Quý Khách liên hệ: 0919 80 77 33 - Email:tiendatgiamdocdonghanhviet@gmai.com - tiendat@phanthiet.cc www.donghanhviet.netwww.phanthiet.cc
Bragging rights
chuyên tư vấn và tổ chức du lịch
Education
  • ĐH DL VĂN LANG
    Quản Trị Lữ Hành, 1995 - present
  • ĐHKT TP.HCM
    Quản Trị Kinh Doanh, 1995 - present
Basic Information
Gender
Male
Looking for
Friends, Dating, A relationship, Networking
Birthday
October 1, 1975
Relationship
Single
Other names
tiendatdongphuong
minh ngoc's +1's are the things they like, agree with, or want to recommend.
VỊNH HẠ LONG
dulichtiengiang.blogspot.com

Nằm ở vùng Ðông Bắc Việt Nam, vịnh Hạ Long là một phần vịnh Bắc Bộ, bao gồm vùng biển của thành phố Hạ Long, thị xã Cẩm Phả và một phần của

Tour Miền Tây
dulichtiengiang.blogspot.com

Tour du lịch Miền Tây dịp cuối tuần, Du khách sẽ có dịp tham quan và tìm hiểu những nét đặc trưng của vùng quê sông nước : hệ thống sông Mêk