Profile

Cover photo
MAJILIO DYAHO
Works at TREASURE EDUCATION INSTITUTE
Attends Kigoma
Lives in Zanzibar City, Zanzibar Town, Zanzibar North, Tanzania
2,034 views
AboutPostsPhotosVideos

Stream

MAJILIO DYAHO

Shared publicly  - 
 
A
WAKATI ripoti ya kamati iliyoundwa na serikali kuchunguza tuhuma za vigogo walioficha fedha kwenye mabenki ya nje ya nchi ikiwa bado haijatolewa bungeni, Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe (CHADEMA), amewataja vigogo wat...
1
Add a comment...

MAJILIO DYAHO

Shared publicly  - 
 
Mcheki jamma anaetetketea moto kwa wizi wa kuku hapa alikua rafiki wa hosea na alikua kidato cha tatu
1
Add a comment...

MAJILIO DYAHO

Shared publicly  - 
 
jamani wizi mbaya unamuona huyo?
1
Add a comment...

MAJILIO DYAHO

Shared publicly  - 
 
KESI YA BABUSEA NA MWANAE YASIKILIZWA; NA MATUMAINI YA KUTOKA YANUKIA. TAZAMA PICHA 13 HAPA!!!!
 
 ·  Translate
1
Add a comment...

MAJILIO DYAHO

Shared publicly  - 
1
Add a comment...
People
Work
Occupation
Public administration
Skills
Teaching, preaching, Computer expert etc
Employment
  • TREASURE EDUCATION INSTITUTE
    TREASURE EDUCATION INSTITUTE, 7 - present
  • orphan school
    Director
Places
Map of the places this user has livedMap of the places this user has livedMap of the places this user has lived
Currently
Zanzibar City, Zanzibar Town, Zanzibar North, Tanzania
Contact Information
Home
Phone
+255776904749
Email
Story
Tagline
Tunasaidia watoto yatima, walemavu, na wale wenye mazingira magumu, katika nyanja ya elimu, mavazi chakula matibabu na maisha kwa jumla. Tunaangalia wanafunzi wote walioshindwa kuendelea na masomo kwa sababu ya ukosefu wa ada, kufiwa, taraka na mengine yanayofanana na hayo. Tuko hapa kukusaidia! Tunaskuli pia inowasaidia watuwazima ambao ima hawakupata elim kabisa na wangependa kujiendeleza, au walikwamia njiani na wangependa kuendelea na masomo zaidi. Tunawaangalia wafanyakazi mbalimbali ambao anatamani kujiendeleza na masomo zaidi kwa kuwatafutia chuo bora kabisa kulingana na kozi yake Tunatetea haki za bianadamu hasa katika nyanja ya watoto na wanafunzi wa kila lika. Tupo kukusaidia, Hauko pekeyako, tupo marafiki wa wanafunzi na wenyemazingira magumu. Tunjenga taifa la kesho!
Education
  • Kigoma
    present
Basic Information
Gender
Male
Birthday
December 5
Relationship
In an open relationship
Links