Profile cover photo
Profile photo
john kitime
465 followers
465 followers
About
john kitime's posts

Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment
NI kawaida kusikia wanamuziki wakisema wana mameneja, lakini mara nyingi tafsiri ya meneja kwa wanamuziki wa hapa kwetu ina utofauti na tafsiri ya meneja katika nchi nyingine. Meneja hapa hutegemewa hata kutoa fedha na kuhakikisha mwanamuziki hana tatizo, je hizo ndizo kazi za meneja? Hebu tupate mwanga kidogo kuhusu meneja....soma huku..http://www.johnkitime.co.tz/meneja-wa-mwanamuziki-ni.../

Post has attachment

Post has attachment

Post has attachment
Wait while more posts are being loaded