Profile

Cover photo
Anny Pham
Worked at Business Manager
Attended International Language and Culture University
Lives in Ho Chi Minh City
222 followers|21,935 views
AboutPostsPhotosVideos

Stream

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
Cam on co khi cong nghiep da dang tin nay cho Cty Lien Thang 
 ·  Translate
1
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
Tổng hợp các loại giảm tốc 
 ·  Translate
2
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
hộp giảm tốc bánh răng trụ 
 ·  Translate
1
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
Động cơ rung-  Kuo Yang Taiwan 台灣國洋震動馬達
 ·  Translate
1
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
Merry Christmas and happy New Year!

The Christmas and New Year holiday is coming near once again. We would like to extend our warm wishes for the upcoming holiday season and would like to wish you and your family a Merry Christmas and a prosperous New Year.

May your New Year be filled with special moment, warmth, peace and happiness, the joy of covered ones near, and wishing you all the joys of Christmas and a year of happiness!
14
1
Daniel Chen's profile photoCao Minh Mẫn's profile photo
 

Dear Merry Christmas 
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
Động cơ giảm tốc bánh răng
齒輪減速電機 
Gear Reducer Motor
 ·  Translate
2
Add a comment...
In her circles
350 people
Have her in circles
222 people
Thuỳ Dương Nguyễn's profile photo
Ng Son's profile photo
THÁI BẢO VŨNG TÀU's profile photo
trai ngọc's profile photo
Quạt Hưng Việt's profile photo
Lê Đình Quang's profile photo
Minh Phú PKinh Doanh's profile photo
Lam Duy Luc's profile photo
Đức Nguyễn's profile photo

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
YE3 Loại động cơ hiệu suất cao 
 Mã hàng : YE3 80 ~ 355
Kiểu lắp đặt: B3, B5, B35, V1
Loại khung: TEFC kèm theo làm mát
Cấu trúc :  động cơ 3 pha không đồng bộ

YE3 series premium efficiency motors
 Model: YE3 80 ~ 355 
Installation: B3, B5, B35, V1 
frame  Type: totally enclosed fan cooled 
Structure: Three-phase asynchronous motors

YE3系列高效電機
 型號:YE380〜355
安裝方式:B3,B5,B35,V1
幀類型:全封閉風冷
結構:三相異步電動機
 ·  Translate
3
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
motor giảm tốc bánh răng côn xoắn 
 ·  Translate
2
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
Giảm tốc cycloid chân đế  擺線減速機
 ·  Translate
1
Nguyen Trung's profile photoAnny Pham's profile photo
4 comments
 
Dạ, có hàng tồn kho ,nhưng cũng Tuỳ theo củng loại anh ạ.
 ·  Translate
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
Động cơ có phanh từ
 ·  Translate
1
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
Triễn lãm thiết bị nghành công nghiệp tại trung tâm hội chợ Quận Tân Bình từ ngày 04~07/12/2013 
 ·  Translate
4
Daniel Chen's profile photoMy Nguyễn Thị Trà's profile photo
2 comments
 ·  Translate
Add a comment...

Anny Pham

Shared publicly  - 
 
Máy biến tốc vô cấp 
P型齒鍊式無級變速器
P-type tooth chain CVT
 ·  Translate
3
Add a comment...
People
In her circles
350 people
Have her in circles
222 people
Thuỳ Dương Nguyễn's profile photo
Ng Son's profile photo
THÁI BẢO VŨNG TÀU's profile photo
trai ngọc's profile photo
Quạt Hưng Việt's profile photo
Lê Đình Quang's profile photo
Minh Phú PKinh Doanh's profile photo
Lam Duy Luc's profile photo
Đức Nguyễn's profile photo
Work
Occupation
Business Manager
Employment
  • Business Manager
Places
Map of the places this user has livedMap of the places this user has livedMap of the places this user has lived
Currently
Ho Chi Minh City
Links
YouTube
Story
Tagline
We reap what we sow
Introduction

Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Quốc Tế Liên Thắng

LỜI GIỚI THIỆU

Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Quốc Tế Liên Thắng xin hân hạnh gửi lời chào trân trọng nhất tới toàn th quý khách hàng.

Công ty chúng tôi là một trong những đơn vị chuyên nhập khẩu và phân phối các mặt hàng trong lĩnh vực Thiết Bị Truyền Động Công Nghip. Công ty chúng tôi đang thực hiện nhiều dự án phục vụ cho các doanh nghiệp, các cơ quan trong nghành cơ khí chế tạo máy ,các dây chuyền băng tải trong nghành sản xuất.

Với đội ngũ nhân lực trẻ - năng động - tận tình - chu đáo và phong cách phục vụ chuyên nghiệp, giá cả hợp lý, Công ty Quốc Tế Liên Thắng hiện nay đang là một doanh nghiệp tạo được nhiều uy tín trên thị trường toàn Quốc.

Lấy phương châm: “Uy tín – chất lượng –hiệu quả” làm nền tảng cho mọi hoạt động của công ty.

Công ty chúng tôi từ Ban lãnh đạo đến đội ngũ nhân viên luôn tin tưởng rằng chất lượng sản phẩm, và dịch vụ của chúng tôi chính là yếu tố tốt nhất để tạo uy tín đối với khách hàng.

Bên cạnh đó, chúng tôi không ngừng cải tiến, và đa dạng hóa sản phẩm nhằm mang đến cho khách hàng sự phục vụ tốt nhất, và trong thời gian ngắn nhất.

Công ty chúng tôi luôn mong muốn được sự quan tâm và hợp tác của Quý Khách hàng, Phấn đấu đưa Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Quốc Tế Liên Thắng trở thành một doanh nghiệp lớn mạnh có uy tín trên thị trường .

Để biết rõ và chi tiết về các sản phẩm của chúng tôi cũng như được tư vấn trực tiếp, xin quý khách vui lòng liên hệ:

Địa chỉ trụ sở :38/27 ChếLanViên,P.Tây Thạnh,Q.Tân Phú,TP.HCM

ĐT : (08)6267 9256    Fax: (08)6267 9252  DĐ : 0982 303 035

Địa chỉ VPĐD:Số 04,Quốc lộ 51,Phước Thái,Long Thành,Đồng Nai.

ĐT : (061)2 242 783  Fax: (061) 3 511 963   DĐ : 0909 52 79 77

         Website  : www.lienthang.com

Mail :  info@hopsogiamtoc.vn        saledirector@hopsogiamtoc.vn

Education
  • International Language and Culture University
Basic Information
Gender
Female
Birthday
December 28, 1978
Other names
Pham Hong Tham