Profile

Cover photo
Chadema Blogtz
3,310 followers|71,452,228 views
AboutPostsPhotosYouTube

Stream

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
MAJIBU YA MEYA WA MANISPAA YA KINONDONI KUHUSU KUTOSHIRIKI KATIKA UZINDUZI WA MPANGO WA USALAMA WA RAIA
Asalaam aleikum wananchi wa wilaya ya kinondoni na viunga vyake, niendelee kuwaombea ndugu zetu waislamu funga yao iwe na heri na baraka tele ikiwa leo ni chungu cha 19. Leo tarehe 25 june 2016, nimepigiwa simu nyingi sana na kupokea taarifa kwa njia mbalim...
 ·  Translate
Asalaam aleikum wananchi wa wilaya ya kinondoni na viunga vyake, niendelee kuwaombea ndugu zetu waislamu funga yao iwe na heri na baraka tele ikiwa leo ni chungu cha 19. Leo tarehe 25 june 2016, nimepigiwa simu nyingi sana na...
1
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
WABUNGE WA UPINZANI WATOKA NJE YA UKUMBI WA BUNGE WAKIPINGA KITENDO CHA SERIKALI KUWAFUNGA MIDOMO WASITOE MICHANGO YAO BUNGENI
Baada ya kutoka bungeni kwa wiki tatu mfululizo leo wabunge wa Kambi ya Upinzani  wametumia mtindo mpya kueleza hisia zao baada ya kuamua kutoka kwenye ukumbi wa Bunge wakiwa wamejifunika midomo kwa karatasi. Aidha Mbunge wa Vunjo (NCCR-Mageuzi), James Mbat...
 ·  Translate
1
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
Kitendo kilichofanywa na polisi Dodoma na Kilimanjaro hatutakivumilia tena
TAMKO LA BARAZA LA VIJANA WA CHADEMA (BAVICHA) KULAANI VITENDO VYA UNYANYASAJI VINAVYOFANYWA NA JESHI LA POLISI Baraza la Vijana wa Chadema ( BAVICHA) tunalaani vikali kitendo cha jeshi la Polisi kuvamia Mahafali ya CHASO mkoa wa Dodoma na Kilimanjaro kuzui...
 ·  Translate
1
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
MAALIM SEIF AKHITIMISHA ZIARA YAKE NCHINI MAREKANI
Na  Mwandishi wetu Washington   Makamo wa Kwanza Mstaafu wa Rais wa Zanzibar na Katibu mkuu wa Chama Cha Wananchi (CUF), maalim Seif Sharif Hamad, jana alimaliza ziara yake nchini Marekani iliyochukua muda wa wiki moja. Maalim Seif alikhitimisha ziara yake ...
 ·  Translate
Na Mwandishi wetu Washington Makamo wa Kwanza Mstaafu wa Rais wa Zanzibar na Katibu mkuu wa Chama Cha Wananchi (CUF), maalim Seif Sharif Hamad, jana alimaliza ziara yake nchini Marekani iliyochukua muda wa wiki moja. Maa...
5
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
Mbowe: JPM anatupeleka kwenye ugaidi
FREEMAN Mbowe, Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) Taifa amesema kuwa, Serikali ya Rais John Magufuli inalipeleka taifa kwenye ugaidi, anaandika Moses Mseti. Amesema, kitendo cha serikali yake kuzuia watu kujieleza, kunaweza kusababish...
 ·  Translate
FREEMAN Mbowe, Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) Taifa amesema kuwa, Serikali ya Rais John Magufuli inalipeleka taifa kwenye ugaidi, anaandika Moses Mseti. Amesema, kitendo cha serikali yake kuzuia wat...
1
Joshua charles's profile photo
 
we need changes
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
Mbowe ashikiliwa na polisi kwa kosa la kusalimia wananchi
Mwenyekiti wa Chadema Taifa Freeman Mbowe, Mwenyekiti wa Vijana Taifa Patrobas Katambi, Katibu Mkuu wa Vijana Taifa Julius Mwita, Mbunge wa Tunduma Frank Mwakajoka, viongozi wengine wa chama na wanachama wengine, wanashikiliwa na Jeshi la Polisi, Kituo cha ...
 ·  Translate
Mwenyekiti wa Chadema Taifa Freeman Mbowe, Mwenyekiti wa Vijana Taifa Patrobas Katambi, Katibu Mkuu wa Vijana Taifa Julius Mwita, Mbunge wa Tunduma Frank Mwakajoka, viongozi wengine wa chama na wanachama wengine, wanashikiliw...
3
Add a comment...
Have her in circles
3,310 people
Vincent Mhangwa's profile photo
aryan anthony's profile photo
Enock l. Maunya's profile photo
abdulrahman kisuguru's profile photo
Felix Mkakilwa's profile photo
Edo John's profile photo
Angela Kessy's profile photo
Leonidas Karume's profile photo
Sammy Marwa's profile photo

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
UKAWA wamjibu Magufuli kuhusu kutofanya siasa, wasema wataendelea kwa kuwa katiba inawaruhusu
Mwenyekiti wa kambi ya upinzani bungeni amepinga vikali kitendo cha Magufuli kuzuia watu kusema amesema unapozuia watu kusema unasababisha watu kusema kwa vitendo na wakisema kwa vitendo vitendo hivyo vinakuwa vya uvunjifu wa amani, Amesema nchi ziizojaa vu...
 ·  Translate
1
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
Katibu mkuu CHADEMA Dkt.Vicent Mashinji kuhudhuria kongamano Ujerumani
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI Katibu Mkuu wa Chama, Dkt. Vincent Mashinji ni miongoni mwa wajumbe 23 kutoka nchi 20, duniani walioalikwa kuhudhuria kongamano litakalojadili, pamoja na masuala mengine, umuhimu wa sauti za wananchi kupitia vyombo vya uwakilis...
 ·  Translate
1
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
Kubenea athibitisha umiliki wa kiwanja alichokataa Hussein Mwinyi, ataka ajiuzulu kama alivyoahidi
Mbunge wa Ubungo Said Kubenea ameonyesha nakala zinazothibitisha umiliki wa kiwanja alichokataa waziri wa ulinzi Hussein Mwinyi na ametaka mbunge huyo kujiuzulu, amesema kiwanja hicho alikitaja bungeni na Dk. Mwinyi akadai madai yake yote ni ya uwongo mtupu...
 ·  Translate
3
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
SUMAYE: Magufuli anapandikiza chuki na hasira katika jamii
Waziri mkuu mstaafu Fredrick Sumayeleo, katika ukumbi wa hoteli ya African Dream mjini Dodoma, amesema ameshangazwa na kitendo cha utawala wa rais Magufuli kutumia nguvu nyingingi kukandamiza uhuru wa maoni kwa kuwa yeye ni mtu aliyechaguliwa kwa njia ya de...
 ·  Translate
2
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
Ukawa: CCM wanatuumiza
VYAMA vinavyounda Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) vinalalamika kuhujumiwa na na Serikali ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), anaandika Regina Mkonde. Viongozi wa vyama hivyo wanaeleza kuwa, hujuma za kisiasa zinazoendelea kufanywa na baadhi ya viongozi wa CCM...
 ·  Translate
VYAMA vinavyounda Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) vinalalamika kuhujumiwa na na Serikali ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), anaandika Regina Mkonde. Viongozi wa vyama hivyo wanaeleza kuwa, hujuma za kisiasa zinazoendelea kufan...
1
Add a comment...

Chadema Blogtz

Shared publicly  - 
 
CHADEMA Waishitaki Serikali Mahakamani
MWENYEKITI wa Taifa wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe, jana alifungua kesi ya madai katika Mahakama Kuu Kanda ya Mwanza, kupinga amri ya polisi kuzuia mikutano ya vyama vya siasa nchini. Kesi hiyo namba 79 ya mwaka 2016, ilifungu...
 ·  Translate
MWENYEKITI wa Taifa wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe, jana alifungua kesi ya madai katika Mahakama Kuu Kanda ya Mwanza, kupinga amri ya polisi kuzuia mikutano ya vyama vya siasa nchini. Kesi hiyo ...
2
Add a comment...
People
Have her in circles
3,310 people
Vincent Mhangwa's profile photo
aryan anthony's profile photo
Enock l. Maunya's profile photo
abdulrahman kisuguru's profile photo
Felix Mkakilwa's profile photo
Edo John's profile photo
Angela Kessy's profile photo
Leonidas Karume's profile photo
Sammy Marwa's profile photo
Links
Contributor to
Basic Information
Gender
Female