Profile

Cover photo
Cáp Quang CMC
Works at CMC Telecom
Lives in Ninh Giang, Hải Dương
120 followers|16,390 views
AboutPostsPhotosYouTubeReviews

Stream

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
1
Add a comment...

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
 
Lắp Mạng CMC Miễn Phí 100%, Tặng Modem Wifi, IP Tĩnh, gói cước 22MB chỉ còn 600k/tháng và cho gia đình trọn gói 135k/tháng. LH: 0932 272 636 tư vấn 24/7.
1
Add a comment...

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
 
Lắp mạng internet VNPT quận Long Biên với gói cước siêu rẻ, tốc độ truy cập nhanh mà ổn định. Gói cước Adsl chỉ 130k/tháng, gói cước cáp quang 200k/tháng.
1
Add a comment...

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
 
Lắp mạng internet VNPT huyện Long Biên với gói cước siêu rẻ, tốc độ truy cập nhanh mà ổn định. Gói cước Adsl chỉ 130k/tháng, gói cước cáp quang 200k/tháng.
4
1
Add a comment...

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
 
Thủ tục lắp đặt mạng internet Vnpt,các dịch vụ viễn thông VNPT. Thủ tục lắp đặt mạng internet Vnpt đơn giản cho cá nhân, hộ gia đình, doanh nghiệp, tổ chức.
1
Add a comment...

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
 
Lắp Mạng Internet Vnpt tại Ciputra Hà Nội trọn gói chỉ 150k/tháng. Miễn phí lắp đặt, tặng modem wifi 4 cổng. Cáp quang Vnpt tại Ciputra khuyến mãi chỉ 200k.
1
Add a comment...
In his circles
542 people
Have him in circles
120 people
ha duong trong's profile photo
Phong Trinh's profile photo
Đức Trịnh Hữu's profile photo
Nhi Trần's profile photo
Cisco. Nguyễn's profile photo
Ceo Tip's profile photo
Tống Quang Tín's profile photo
Dương Huy's profile photo
Internet truyền hình cáp VTVNet's profile photo

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
 
Lắp Mạng CMC Miễn Phí 100%, Tặng Modem Wifi, IP Tĩnh
 ·  Translate
Lắp Mạng CMC Miễn Phí 100%, Tặng Modem Wifi, IP Tĩnh, gói cước 22MB chỉ còn 600k/tháng và cho gia đình trọn gói 135k/tháng. LH: 0932 272 636 tư vấn 24/7.
1
Add a comment...

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
 
Lắp mạng Viettel tại Hapulico miễn phí 100% với gói cước giá rẻ, khuyến mại lớn, thủ tục nhanh gọn, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng. LH 0944 866 208
1
Add a comment...

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
 
Lắp Mạng Internet VNPT khu Đô Thị Xa La chỉ 150k/tháng, miễn phí lắp đặt, wifi 4 cổng. Khuyến mãi lắp đặt cáp quang Vnpt, Adsl Vnpt tại khu đô thị Xa La.
1
Add a comment...

Cáp Quang CMC

Shared publicly  - 
 
Cáp quang Vnpt khuyến mãi tháng 8/2015
1
Add a comment...

Cáp Quang CMC

commented on a video on YouTube.
Shared publicly  - 
 
Thông tin chi tiết các dịch vụ vui lòng xem tại: http://lapmangvnpt.net.vn/
 ·  Translate
People
In his circles
542 people
Have him in circles
120 people
ha duong trong's profile photo
Phong Trinh's profile photo
Đức Trịnh Hữu's profile photo
Nhi Trần's profile photo
Cisco. Nguyễn's profile photo
Ceo Tip's profile photo
Tống Quang Tín's profile photo
Dương Huy's profile photo
Internet truyền hình cáp VTVNet's profile photo
Places
Map of the places this user has livedMap of the places this user has livedMap of the places this user has lived
Currently
Ninh Giang, Hải Dương
Contact Information
Home
Phone
043 9908 456
Mobile
+84932272636, +84973437544
Work
Email
Address
Tầng 2, số 60 ngõ Thịnh Hào 1, đường Tôn Đức Thắng, quận Đống Đa, Hà Nội
Story
Tagline
Cáp Quang CMC là Công Nghệ Truy Cập Internet Tốt nhất
Introduction
CMC Telecom xin gửi tới quý khách hàng bảng báo giá chi tiết thông tin các gói cước và các tính năng nổi bật của đường truyền cáp quang cmc hiện có.
Bragging rights
Giải thưởng Huy Chương Vàng và Top 5 ICT Việt Nam
Work
Occupation
Sales FTTH
Employment
  • CMC Telecom
    Sale, 2012 - present
    Tìm kiếm khách hàng có nhu cầu sử dụng internet, thuyết phục và ký hợp đồng
Basic Information
Gender
Male
Birthday
July 20, 1981
Other names
Chương Vô Kỵ
Địa chỉ này có 2 hướng đi
Public - a year ago
reviewed a year ago
3 reviews
Map
Map
Map
Tuyệt vời ông mặt trời với net cMc
Public - a year ago
reviewed a year ago