Profile

Cover photo
ทวีศักดิ์ ศรีโพธิ์ ชื่นชีวัน
Worked at ทำงานเพลงที่บ้านและรับสอนดนตรีสากลไม่จำกัดวัย
Attended พิบูลสงคราม จ.พิษณุโลก.คบ.อุตสาหกรรมศิลป์
Lives in ประเทศไทย
4 followers|3,834 views
AboutPostsPhotosYouTube

Stream

Work
Occupation
ทำมิดี้คาราโอเกะตัดต่อ วีซีดี คาราโอเกะ (ไม่ถือเป็นอาชีพ)
Employment
  • ทำงานเพลงที่บ้านและรับสอนดนตรีสากลไม่จำกัดวัย
    ข้าราชการครูบำนาญ
Places
Map of the places this user has livedMap of the places this user has livedMap of the places this user has lived
Currently
ประเทศไทย
Previously
สุโขทัย
Contact Information
Home
Phone
0814756226
Email
Address
Srisumrong Sukhothai
Work
Phone
0814756226
Email
Address
Srisumrong Sukhothai
Story
Tagline
เรียนให้รู้ ดูให้จำ และ ทำให้จริง
Introduction
เป็นครูบำนาญ ชอบดนตรีเป็นชีวิตจิตใจ สอนเด็กเล่นดนตรีมามาก ปัจจุบันก็เปิดสอนแก้เหงาที่บ้าน และรับทำงานเพลงทุกรูปแบบโดยเฉพาะ Demo Sound ถนัดมาก ชอบรองลงมาคือตัดต่อวิดีโอ ปาดเนื้อเพลง  (ไม่ใช่เนื้อหมู)ทำได้และมีตัวอย่างให้ชมใน youtube ทวีศักดิ์ ศรีโพธิ์ ลูกสาวทำงานที่ อบจ.สุโขทัย และลูกชายเล่นดนตรีอยู่วงดนตรีปาฏิหาริย์ สุโขทัย(มือกลอง)ยังไม่มีงานประจำทำ ทั้งลูกสาวและลูกชาย ยังโสด ส่วนผมเองอายุมากแล้ว 61 ปีแล้วครับ ยินดีให้คำปรึกษาถ้าเห็นว่าผมยังมีค่า ขอบคุณครับที่เข้าเยี่ยมชม..โทร..0814756226...
Bragging rights
มีภรรยา 1 คน มีลูก 2 คน อยากมีหลาน 5 คน
Education
  • พิบูลสงคราม จ.พิษณุโลก.คบ.อุตสาหกรรมศิลป์
Basic Information
Gender
Male
Birthday
March 22, 1952
Other names
ครูเปีย "ชื่นชีวัน"