Shared publicly  - 
 
Ndugu zangu nawapenda wote.Natamani kufanya mambo makubwa sana hapa duniani,mambo ambayo dunia ingenitambua na kujua kuwa kumbe kuna watu wenye utu bado lakini uwezo bado sina.Nawapenda sana rafiki zangu Remmy Kakwaya,Abel Mikael,Joyce Sukrani,Biasaph Andrea,Pius Mroto,Azizi Marick,Abas Husein,Dimitry Reonard na wengine wengi.Mi napatikana kwa mawasiliano 0653827118,emaill zachariakasongo86@gmail.com pia facebook napatikana zachariakasongo@yahoo.com.
Translate
1
Add a comment...