Profile

Cover photo
Tân Trần
Attended THPT Nguyễn Thượng Hiền
Lives in TPHCM
115,125 views
AboutPostsPhotosVideos

Stream

Tân hasn't shared anything with you.

People are more likely to share with you if you add them to your circles.

Story
Introduction
Tôi là một chàng trai vui tính , năng động , thích khám phá và tìm tòi cái mới . Tôi rất thích những ca khúc tiếng Anh và vô cùng đam mê công nghệ máy tính . Tôi luôn mong muốn bản thân mình sẽ có thể mang đến cho mọi người nhiều cái mới mẻ trong công nghệ , mang đến những sự hài lòng và niềm hạn phúc cho mọi người thông qua những bài viết của tôi .
Education
  • THPT Nguyễn Thượng Hiền
Basic Information
Gender
Male
Birthday
December 9, 2000
Relationship
Single
Other names
December Boy
Work
Occupation
Học sinh
Places
Map of the places this user has livedMap of the places this user has livedMap of the places this user has lived
Currently
TPHCM
Links
Contributor to