Profile

Cover photo
Agny Trương
2 followers|2,087 views
AboutPostsPhotosYouTube

Stream

Agny Trương

Shared publicly  - 
1
Add a comment...

Agny Trương

Shared publicly  - 
1
Add a comment...
In her circles
1 person
Have her in circles
2 people
Cá Mụp's profile photo

Agny Trương

Shared publicly  - 
 
Những câu chuyện của anh luôn phảng phất một chút gì đó rất hoài niệm. Có thể cuộc sống không ai giống ai. Nhưng qua những câu chuyện của anh người ta vẫn thỉnh thoảng bắt gặp bản thân mình trong đó. 
Có thể một cuốc sách về nấu ăn chỉ toàn công thức dễ dàng tìm được ở rất nhiều nơi. Nhưng những công thức của anh luôn kèm những mẫu truyện nhỏ về anh về món ăn về những trải nghiệm cuộc sống của anh luôn làm em thấy nó không chỉ đơn thuần là một công thức nấu ăn nữa mà giống như một món ăn tinh thần vậy. Chờ mong những bài blog của anh một phần là vì công thức mà cũng một phần là những câu chuyện của anh. 
Cuốn sách anh đang viết em không biết sẽ như thế nào nhưng nếu nó giống như những bài blog này mang một "mùi vi" rất riêng của anh chắc sẽ rất hấp dẫn. Có thể em viết khó hiểu hay chỉ như những nhận xét quen thuộc khác thì em xin lỗi vì đã làm phiền nha. Chúc anh buổi tối ấm áp.
 ·  Translate
1
Alex Tran's profile photoAgny Trương's profile photo
2 comments
 
Có những câu chuyện tưởng chừng như rất nhỏ nhặt nhưng qua góc nhìn của anh em mới thấy được những điều bình thường giản dị lại là những điều mà con người dễ khắc sâu nhất...
Mong chờ cuốn sách của anh để có thể tìm đâu đó trong những câu chuyện nhỏ sự an yên nhẹ nhàng giấu sau những ý văn phảng phất cái buồn của một người con xa quê...

 ·  Translate
Add a comment...
People
In her circles
1 person
Have her in circles
2 people
Cá Mụp's profile photo
Links
Basic Information
Gender
Female
Birthday
September 29, 1989
Other names
Agny Truong
Apps with Google+ Sign-in