Profile

Cover photo
Hậu Nguyễn (Yany Viet Record)
Works at Kỹ thuật thu âm và mix nhạc việt nam (Viet Record)
Lives in Tây Ninh
41 followers|47,980 views
AboutPostsPhotosYouTube

Stream

 
Vector Đinh Dậu, con gà trống cách điệu nhẹ nhàng cuốn hút. Tuy đơn giản nhưng gây ấn tượng mạnh cho thiết kế năm mới. Download vector miễn phí tại Vector6.com Cập nhật nhiều thiết kế hơn: Report post contact: vector6.com@gmail.com Vector con gà năm mới, tết truyền thống 2017Vector biểu tượng chú gà năm …
1
Add a comment...
 
utyyukuyk
 ·  Translate
Mời bạn đọc tải về bộ công cụ phần mềm đồ họa nổi tiếng nhất thế giới!
1
Add a comment...
 
Photoshop là phần mềm được biết tới với rất nhiều chức năng hỗ trợ chỉnh sửa hình ảnh, tạo ảnh tĩnh và ảnh động độc đáo. Bên cạnh đó, Photoshop còn bao...
1
Add a comment...
 
aa
 ·  Translate
[IMG] Ebook Blending 2012 Giới thiệu Xuất bản lần 1 vào ngày 1.1.2009 Chỉnh sửa & tái bản lần 2 vào ngày 10.6.209 Phần 3 ra mắt sau hơn 3 năm...
1
Add a comment...
 
Crazy Rick Ross Type Beat 2016 Free Download "My Time". Track Produced By Track House Beats. Download The Free Tagged Version Today!
1
Add a comment...

Communities

13 communities
 
100 mẫu style hiệu ứng chữ đỉnh cao cho photoshop là một bộ sản phẩm tổng hợp từ graphicrever. Style này đi kèm với các 8 mẫu file PSD về thiết kế...
1
Add a comment...
 
Mời bạn đọc tải về bộ công cụ phần mềm đồ họa nổi tiếng nhất thế giới!
1
Add a comment...
 
aa
 ·  Translate
[TU LUYỆN] - Photography Collection Ebook Chia sẽ với ae gần 100 ebook trao dồi cho ae Photography tha hồ đọc nhé. Review như hình nha ae. Đủ thể loại...
1
Add a comment...
 
sdfff
 ·  Translate
Đây là tổng hợp tất cả các tài liệu bao gồm ebook và giáo trình học Photoshop, có đầy đủ các loại giáo trình và sẽ còn update từ từ qua từng giai đoạn.
1
Add a comment...
 
fgftf
 ·  Translate
Adobe CC 2015 cập nhật mới nhất đến tháng 6/2015. Hy vọng giúp được nhiều bạn chật vật như mình :D làm thế nào để tải trực tiếp từ adobe
1
Add a comment...
Communities
13 communities
Work
Occupation
Administrator
Employment
  • Kỹ thuật thu âm và mix nhạc việt nam (Viet Record)
    administrator, 2013 - present
    Administrator
Basic Information
Gender
Male
Looking for
Friends, Dating, A relationship, Networking
Birthday
October 1, 1995
Relationship
Single
Other names
Yany Nguyễn
Story
Tagline
Info Me
Introduction
- FaceBook Me: https://www.facebook.com/YanyVietRecord

- GROUP FaceBook: Kỹ Thuật Thu Âm Và Mix Nhạc Việt Nam (giao lưu, trao đổi kỹ thuật mixing, master):
https://www.facebook.com/groups/kythuatthuamvamixnhac/

- PAGE FaceBook: Kỹ Thuật Thu Âm Và Mix Nhạc Việt Nam (cung cấp thiết bị thu âm và lưu trữ tài liệu mixing, master): https://www.facebook.com/VietRecordStore

- YOUTUBE CHANNELS (tập hợp những bài hướng dẫn hay) :
https://www.youtube.com/user/OfficialVietRecord/videos
Places
Map of the places this user has livedMap of the places this user has livedMap of the places this user has lived
Currently
Tây Ninh
Previously
Ninh Bình