Profile cover photo
Profile photo
Mustapha Hanya
60 followers -
Managing Director - Mustapha MaDish. ( CCTV Cameras n Tv System Installation and Selling Equipments ) Follow instagram @mustaphamadish
Managing Director - Mustapha MaDish. ( CCTV Cameras n Tv System Installation and Selling Equipments ) Follow instagram @mustaphamadish

60 followers
About
Communities and Collections
Posts

Post has attachment
Follow on Instagram @mustaphamadish
Photo
Add a comment...

Post has attachment
**
Mustapha MaDish
Mustapha MaDish
mustaphamadish.blogspot.com
Add a comment...

Post has attachment
MKOA GANI UNAIKOSA OFFER YA DSTV!!??
#DStvnimoto #Kamasiodstvpotezea Zimebaki siku chache mnoo tuingie kwenye kuangalia ile michuano ya kombe la dunia na kila mshabiki wa soka anatamani kufatilia michuano hiyo mojakwamoja toka Urusi bila kuhadithiwa na mtu...! DStv ndo wakongwe wa Digital na i...
MKOA GANI UNAIKOSA OFFER YA DSTV!!??
MKOA GANI UNAIKOSA OFFER YA DSTV!!??
mustaphamadish.blogspot.com
Add a comment...

Post has attachment
OFFER YA DSTV ANGALIA WORLD CUP BURE!!
 Hii ni kwa wateja wapya wote watakaojiunga na DStv toka sasa! Ipo hivi!! Unalipia Tsh 79,000 unapata:- 1.Dish 2.Decoder HD 3.HDMI cable 4.AV cable 5.Coaxial cable m20 6.LNB 7.Package ya miezi miwili ambayo utaangalia kombe la dunia mechi zote kwenye channe...
OFFER YA DSTV ANGALIA WORLD CUP BURE!!
OFFER YA DSTV ANGALIA WORLD CUP BURE!!
mustaphamadish.blogspot.com
Add a comment...

Post has attachment
ANGALIA KOMBE LA DUNIA KWA TSH 19,000 TU!
  Hapa nazungumzia michuano ya kombe la dunia 2018 itakalofanyika urusi zaidi ya timu 30 kushiriki michuano hii.. Michuano
hii inahusisha dunia hivyo wapenzi wa mpira duniani imeelekeza macho na
masikikio kwenye michuano hii... Hapa kwa Tanzania kuna haba...
Add a comment...

Post has attachment
ANGALIA WO
ANGALIA WO
ANGALIA WO
mustaphamadish.blogspot.com
Add a comment...

Post has attachment
CHANNELS 70 KWA TSH 19,000/=
Awali sio tu Vifurushi ilikuwa hata kununua DStv ilikuwa ujipange hasa... hapa nazungumzia kipindi kilee hata Tanzania haijalazimika kuingia katika mfumo wa matangazo ya Digital  ( Utumiaji vung'amuzi ) Sasa mambo yamebadilika sana na yataendelea kubadilika...
CHANNELS 70 KWA TSH 19,000/=
CHANNELS 70 KWA TSH 19,000/=
mustaphamadish.blogspot.com
Add a comment...

Post has attachment
MAFUNDI WA DSTV
 Kutokana na ukweli kwamba ujaji wa mfumo wa Digital kumekuwa na ongezeko kubwa la ajira kwa vijana kwa kuendana na wakati uliopo, mojawapo ya ajira hizo ni Ufundi wa kufunga Ving'amuzi. Mafundi wamekuwa wengi ambao wapo wenye sifa na wapo wasio na sifa.. T...
MAFUNDI WA DSTV
MAFUNDI WA DSTV
mustaphamadish.blogspot.com
Add a comment...

Post has attachment
YOTE YANAYOHUSU VING'AMUZI TUKUTANE INSTAGRAM
Habari mdau wa Digital tv kiujumla! Najua
alau kipo nilichowasaidia kupitia hii blog na wakati mwengine pengine
siwasaidii kwa wakati naomba tusameheane kwa kuwa majukumu nayo yamekuwa
meengi na sio muda wote napitia hii blog, hivyo naomba niwape njia
n...
Add a comment...

Post has attachment
STARTIMES CHANNEL ZA BURE HATA USIPOLIPIA
Startimes ni moja kati ya ving'amuzi ambavyo vinapaswa kuacha channels za Tanzania uzione bure hata kama malipo yako yameisha.. Hii ni kwa Startimes ya Dish na Antanna..! Je wewe ni mtumiaji wa Startimes na je unapata channel za tanzania bure hata usipolipi...
Add a comment...
Wait while more posts are being loaded