Profile

Cover photo
Dong Tran phuong
Works at Bán hàng
Attended Đại học KT&QTKD _ Đại học Thái Nguyên
Lived in Thái Nguyên, Việt Nam
21,274 followers|498,516 views
AboutPostsPhotosYouTube

Stream

Dong Tran phuong

Shared publicly  - 
 
 
E va a cu the, cai nhau roi yeu,het gian roi thuong,a luon noi a buon vi e rat nhieu,va e cung lai noi mot cau giong nhu the,a noi a yeu e nhieu hon e yeu a,vay a co bao gio roi nuoc mat vi e chua?nhung voi e thi e da roi nuoc vi a,da bao lan e khoc vi a,co bao gio a biet dieu do khong,dem nay e cung da khoc vi a,dem nay khong phai khoc vi a lam e buon,a co biet that su la e yeu a nhieu lam,that ra e khong giong nhu nhung gi a da nghi,nhung voi a thi a luon nghi e nhu vay buon lam,nhung tinh yeu la nhu vay do,sao cu mai lenh denh,e muong duoc a yeu e nhieu,va e muong van mai ben a.
19-3
 ·  Translate
4 comments on original post
3
tung pham's profile photo
 
123
Add a comment...

Dong Tran phuong

Shared publicly  - 
 
 
Ở Hàn Quốc có một câu nói, đại ý là “Người Nhật giống như củ hành tây, cho dù có lột bao nhiêu lớp hành đi nữa cũng không biết được bên trong”. Ngay lúc cho là người Nhật tốt bụng thì họ lại đột ngột thay đổi. Vì vậy, nhiều người nước ngoài cảm […]
 ·  Translate
Ở Hàn Quốc có một câu nói, đại ý là “Người Nhật giống như củ hành tây, cho dù có lột bao nhiêu lớp h
1 comment on original post
1
Diệu Linh's profile photo
 
Full tường nhé+Dong Tran phuong
 ·  Translate
Add a comment...

Dong Tran phuong

Shared publicly  - 
 
Năm mới chúc cả nhà G ta bình an hạnh phúc ạ
 ·  Translate
2
Add a comment...

Dong Tran phuong

Shared publicly  - 
4
Tommyteo Tuan's profile photo
 
và cả cây bắp cải
 ·  Translate
Add a comment...

Dong Tran phuong

Shared publicly  - 
 
Ở Hàn Quốc có một câu nói, đại ý là “Người Nhật giống như củ hành tây, cho dù có lột bao nhiêu lớp h
2
Diệu Linh's profile photo
 
Full tường nhé+Dong Tran phuong
 ·  Translate
Add a comment...

Dong Tran phuong

Shared publicly  - 
 ·  Translate
4
Add a comment...
People
Have him in circles
21,274 people
JuliaBach TrangTrang's profile photo
Hoàng Long's profile photo
do dung's profile photo
dunghair ngo's profile photo
Dũng Lê's profile photo
Dien Hoa's profile photo
TỪ THIỆN's profile photo
Môi Trường Xanh's profile photo
Lưu Nhật Nam's profile photo
Education
  • Đại học KT&QTKD _ Đại học Thái Nguyên
    Đầu tư, 2006 - 2011
Basic Information
Gender
Male
Looking for
Friends, Dating, A relationship, Networking
Birthday
September 11, 1986
Other names
Mr Dzong
Story
Tagline
Sales Manager Vietnam.
Introduction
  • Đừng cố tỏ ra mạnh mẽ khi bạn thực sự yếu mềm.
 
Đừng cố tỏ ra vui vẻ khi bạn thực sự muốn khóc.
 
Đừng cố tỏ ra can đảm khi nỗi sợ hãi thực sự đang vây quanh bạn.
 
Đừng cố tỏ ra thờ ơ trước những gì bạn thực sự quan tâm.
 
Đừng cố tỏ ra hạnh phúc khi bạn thực sự đau khổ.
 
Đừng cố tỏ ra tỏ ra đáng thương khi bạn thực sự đủ dũng cảm để vượt qua khó khăn.
 
Đừng cố tỏ ra yếu đuối khi bạn thực sự cứng rắn.
 
Đừng cố làm theo sở thích khi bạn thực sự không thích nó.
 
Đừng cố níu kéo một ai đó khi họ thực sự không còn quan tâm đến bạn nữa.
 
Đừng cố ép mình làm việc quá sức chỉ để quên một người.
 
Đừng cố mơ tưỏng về tương lai tốt đẹp khi hiện tại bạn không thực sự cố gắng.
 
Đừng cố nói những lời khiến những người bạn yêu thương bị tổn thương khi bạn thực sự không muốn thế.
 
Đừng cố so sánh mình với người khác vì mỗi người trong chúng ta ai cũng là một người đặc biệt.
 
Đừng cố giấu diếm cảm xúc của mình khi bạn thực sự muốn giãi bày cùng ai đó.
 
Đừng cố gạt những ngưòi muốn giúp đỡ bạn ra khi bạn thực sự cần ai đó để chở che.
 
Đừng cố sống theo những gì mà người khác sắp đặt cho bạn khi bạn thực sự có thể làm chủ được cuộc đời mình.
 
Đừng cố tạo ra một lý do cho những sai lầm của mình
 
Đừng cố bạn nhé ... Hãy sống thật với chính mình!
Bragging rights
Tôi sẽ làm điều bạn chưa dám nghĩ.
Work
Occupation
Bán hàng
Skills
Bán hàng chuyên nghiệp
Employment
  • Bán hàng
    CEO, 2011 - present
Places
Map of the places this user has livedMap of the places this user has livedMap of the places this user has lived
Previously
Thái Nguyên, Việt Nam